Latest topics
» Even - Mời Người Chơi Mới gunnyr22.us
by talama919 Tue Jun 03, 2014 3:51 pm

» Share cách bug mk1 + cb + thẻ bài gunny Gbum by 453454a gbum3
by Khách viếng thăm Wed Oct 09, 2013 1:05 am

» Lương Sơn Kiếm Hot 2013 - Đồng khóa như đồng thường - Phát giftcode cho mọi người .
by jokerreturn Sun Sep 08, 2013 6:01 pm

» Khai mở server Thiên Hạ - Server "Sạch" - Kiếm Thế VNG 10h ngày 06/09/2013
by jokerreturn Fri Sep 06, 2013 10:02 am

» Open Beta Vô Song Kiếm phiên bản Tình Nghĩa Giang Hồ
by jokerreturn Mon Sep 02, 2013 11:51 am

» jx hamachi free 99%
by jokerreturn Sun Aug 25, 2013 10:54 am

» Cửu Ngũ Chí Tôn rs data dua top lai nao
by jokerreturn Sat Aug 24, 2013 5:18 pm

» jxdaichien open 13h 22/08
by jokerreturn Thu Aug 22, 2013 2:48 pm

» vo lam shxt dung nghia lau.
by jokerreturn Mon Aug 19, 2013 9:12 am

» Võ Lâm Lệ Hồn Kiếm Open (HOT)
by jokerreturn Mon Aug 12, 2013 11:54 am

» Giới Thiệu Võ Lâm Cửu Ngũ Chí Tôn
by jokerreturn Thu Aug 01, 2013 10:05 am

» có thiệt là cho hông
by Khách viếng thăm Wed Sep 05, 2012 5:13 pm

» AI can xin acc gunny 120 pm nhe
by Khách viếng thăm Wed Sep 05, 2012 5:11 pm

» Chính thức ra mắt VLCM private hót nhất
by Khách viếng thăm Sun Aug 26, 2012 5:19 pm

» Diễn đàn hack mu mong được mọi người giúp đỡ
by Phải Trả Giá Mon Aug 13, 2012 5:09 pm

» Hot Đây Gunny Lậu 3.1 Của VN Dây
by SAVAOLUOI2012 Sat Aug 11, 2012 5:05 pm

» Loa loa! Quà tặng Item Code PMTT tháng 7
by nicholasluan Thu Jul 26, 2012 7:31 pm

» Tuyển Mod Cho Forum ( lần 2)
by mrhoangvu9x Thu Jul 19, 2012 9:40 pm

» [KingAuto] Khu Mua Bán Xe Hơi, Xe Máy, Điện Thoại Và Các Mặt Hàng Tài Sản Khác
by mrhoangvu9x Wed Jul 18, 2012 11:11 pm

» [KingForum]Khu đổi tên và thăng cấp độ của nhân vật
by mrhoangvu9x Wed Jul 18, 2012 11:30 am

Top posters
kumakhanh (51)
 
mrhoangvu9x (37)
 
Phải Trả Giá (36)
 
prolaem2099 (21)
 
macarongxt (11)
 
¬Mưå™ (11)
 
jokerreturn (9)
 
kevlin2 (8)
 
dinhpro052 (8)
 
๖ۣۜV.๖ۣۜĐragon (7)
 

Top posting users this week

Top posting users this month


những câu thơ nói về tình yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

code những câu thơ nói về tình yêu

Bài gửi by Khách vi on Fri Apr 06, 2012 5:41 am

1. Yêu ai yêu chỉ một người
Đừng nghe tiếng gọi của người thứ hai
Mặc dù anh ấy đẹp trai
Nhưng lòng anh ấy đẹp không hỡi người.
2.Trời hết mưa chưa chắc trời đã sáng
Tình hết buồn chưa chắc đã quên anh.
3.Em đã nói không còn yêu anh nữa
Mà tim đau sống dậy không cùng
Giọt nước mắt chảy dài trên má
Khi đường về không có bóng anh.
4.Tôi biết tình yêu là liều thuốc độc
Giết lòng tôi trong những lúc cô đơn
Mà sao tôi cứ mãi đi tìm
Một tình yêu trong nỗi tuyệt vọng.
5.Thất tình mới biết yêu là khổ
Say tình mới biết khổ vì yêu
Thức đêm mới biết đêm dài
Yêu người mới biết những ngày đợi mong.
6.Anh nói rằng anh mến em nhất
Em mỉm cười quay mặt bỏ đi
Nhưng trong lòng em muôn lời muốn hỏi
Người thứ hai anh mến là ai?
7.Tôi yêu người mà người nào hay biết
Bởi vì tôi có chịu nói ra đâu
Khi thấy người đi cùng cô gái khác
Lòng tôi thắt chặt nỗi u buồn.
8.Một loài hoa không chờ hai chủ
Một tấm lòng không ấp ủ hai tim.
9.Khi chưa yêu tôi có quyền lựa chọn
Khi yêu rồi chỉ có một mà thôi.
10.Tôi sợ tình anh như bướm trắng
Lượn quanh bên những đoá hoa tươi
Đến khi hoa ấy tàn lụa
Bướm trắng vô tình để hoa rơi.

Khách vi
Khách viếng thăm


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết