Latest topics
» Even - Mời Người Chơi Mới gunnyr22.us
by talama919 Tue Jun 03, 2014 3:51 pm

» Share cách bug mk1 + cb + thẻ bài gunny Gbum by 453454a gbum3
by Khách viếng thăm Wed Oct 09, 2013 1:05 am

» Lương Sơn Kiếm Hot 2013 - Đồng khóa như đồng thường - Phát giftcode cho mọi người .
by jokerreturn Sun Sep 08, 2013 6:01 pm

» Khai mở server Thiên Hạ - Server "Sạch" - Kiếm Thế VNG 10h ngày 06/09/2013
by jokerreturn Fri Sep 06, 2013 10:02 am

» Open Beta Vô Song Kiếm phiên bản Tình Nghĩa Giang Hồ
by jokerreturn Mon Sep 02, 2013 11:51 am

» jx hamachi free 99%
by jokerreturn Sun Aug 25, 2013 10:54 am

» Cửu Ngũ Chí Tôn rs data dua top lai nao
by jokerreturn Sat Aug 24, 2013 5:18 pm

» jxdaichien open 13h 22/08
by jokerreturn Thu Aug 22, 2013 2:48 pm

» vo lam shxt dung nghia lau.
by jokerreturn Mon Aug 19, 2013 9:12 am

» Võ Lâm Lệ Hồn Kiếm Open (HOT)
by jokerreturn Mon Aug 12, 2013 11:54 am

» Giới Thiệu Võ Lâm Cửu Ngũ Chí Tôn
by jokerreturn Thu Aug 01, 2013 10:05 am

» có thiệt là cho hông
by Khách viếng thăm Wed Sep 05, 2012 5:13 pm

» AI can xin acc gunny 120 pm nhe
by Khách viếng thăm Wed Sep 05, 2012 5:11 pm

» Chính thức ra mắt VLCM private hót nhất
by Khách viếng thăm Sun Aug 26, 2012 5:19 pm

» Diễn đàn hack mu mong được mọi người giúp đỡ
by Phải Trả Giá Mon Aug 13, 2012 5:09 pm

» Hot Đây Gunny Lậu 3.1 Của VN Dây
by SAVAOLUOI2012 Sat Aug 11, 2012 5:05 pm

» Loa loa! Quà tặng Item Code PMTT tháng 7
by nicholasluan Thu Jul 26, 2012 7:31 pm

» Tuyển Mod Cho Forum ( lần 2)
by mrhoangvu9x Thu Jul 19, 2012 9:40 pm

» [KingAuto] Khu Mua Bán Xe Hơi, Xe Máy, Điện Thoại Và Các Mặt Hàng Tài Sản Khác
by mrhoangvu9x Wed Jul 18, 2012 11:11 pm

» [KingForum]Khu đổi tên và thăng cấp độ của nhân vật
by mrhoangvu9x Wed Jul 18, 2012 11:30 am

Top posters
kumakhanh (51)
 
mrhoangvu9x (37)
 
Phải Trả Giá (36)
 
prolaem2099 (21)
 
macarongxt (11)
 
¬Mưå™ (11)
 
jokerreturn (9)
 
kevlin2 (8)
 
dinhpro052 (8)
 
๖ۣۜV.๖ۣۜĐragon (7)
 

Top posting users this week

Top posting users this month


Khu thăng cấp nhân vật ở dưới avatar

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

code Khu thăng cấp nhân vật ở dưới avatar

Bài gửi by kumakhanh on Sat Apr 21, 2012 4:51 pm

CÁC LỆNH THÔNG DÙNG TRONG [KINGFORUM]
Spoiler:

Nick Forum :
Số Ngôi Sao Đang Có:
Mã Hàng cần mua (hoặc mẫu hàng nếu mua hàng tự chọn):
CÁC MẶT HÀNG ĐANG ĐƯỢC BÁN TRONG KINGFORUM
Gian Hàng thăng cấp nhân vật
Spoiler:
[DOIT] : Giá 3 = 75 posts
Nick Forum :
Số Ngôi Sao Đang Có:
Mã Hàng cần mua (hoặc mẫu hàng nếu mua hàng tự chọn):
Tên Cần Đổi :
công dụng của Posts trong thông tin http://kingforum.5forum.net/t74-topic#252

_________________
Khách viếng thăm Ôi . Nhớ Ấn Nút khi bài có ích nhé ko nhận band ạc à . hù tí thôi
Đuổi theo Khách viếng thăm<------ có thanks hok

kumakhanh
[BQT] Điều Hành Tối Cao
[BQT] Điều Hành Tối Cao

Trạng Thái : Nóng quá đi !
. . : 93627
Nam . . : 9
. . : 1
. . : 1
. . : 1
Số bài gửi : 51
Đến từ Đến từ : Bến Tre
Logo :

Character sheet
Kho Tài Sản:

Xem lý lịch thành viên http://kingforum.5forum.net

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết